Tiếp nối hành trình ‘Thắp Sáng Hy Vọng’ thường niên, năm nay, tổ chức phi lợi nhuận Hope for Life trực thuộc HBR Holdings sẽ tiến hành hỗ trợ lắp đặt cơ sở hạ tầng, góp phần cải thiện đời sống người dân tại xã Thiện Thuật, huyện Bình Gia, tỉnh Lạng Sơn.
Ngày 25 tháng 3 vừa qua, Langmaster đã thành công khai giảng và tổ chức buổi học đầu tiên của lớp Tiếng Anh công sở tại văn phòng Chi nhánh Phát điện dầu khí - Tập đoàn dầu khí Việt Nam.
Chuyến xe “Mùa xuân cho em” của Tiếng Anh giao tiếp Langmaster cùng Quỹ từ thện "Hope for Life" đã đến với trường Tiểu học Tân Minh để trao gửi những món quà đong đầy tình yêu thương
Với mong muốn sẻ chia và giúp đỡ cộng đồng, ngày 12/01/2023 vừa qua, Langmaster cùng tập đoàn HBR Holdings đã tổ chức chương trình “Hơi ấm mùa đông” - một hành trình mang Tết yêu thương về với bà con ở 4 xã khó khăn thuộc huyện Kim Bôi, tỉnh Hoà Bình.
Với mong muốn sẻ chia phần nào khó khăn với các em tại Hòa Bình, ngày 19/9 vừa qua, đại diện Langmaster cùng đại diện các thương hiệu của tập đoàn HBR Holdings đã tổ chức chương trình thiện nguyện “HBR Holdings cùng em đến trường”.
Bí mật của hạnh phúc là cuốn sách về tình yêu – tình dục từ góc nhìn tâm lý, tâm thần học mà cả các bạn học sinh, sinh viên hay bậc phụ huynh
Tại hội trại Langmaster International Fair 2018, sinh viên đã được tham gia hoạt động giao lưu, tìm hiểu văn hóa để trau dồi khả năng thực hành tiếng Anh.
Hòa chung không khí đón mừng kỷ niệm 73 năm ngày Quốc Khánh Nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam (2/9/1945 - 2/9/2018) Trung tâm Anh Ngữ Quốc tế Langmaster thân gửi đến các bạn lịch nghỉ lễ
Là chương trình thứ hai trong chuỗi chương trình Hành trang tân sinh viên do Tổ chức Anh Ngữ Quốc tế Langmaster và Báo sinh viên Việt Nam đồng tổ chức dành riêng cho các bạn Tân sinh viên
Định vị và Phát triển bản thân nằm trong chuỗi chương trình Hành trang tân sinh viên do Tổ chức giáo dục Anh ngữ Quốc tế Langmaster cùng Báo sinh viên Việt Nam tổ chức tại Trường Đại học Thủy Lợi.